Cyfrifoldebau Staff

Grŵp Rheoli Strategol

Prif Weithredydd - Stuart Ropke
stuart-ropke@chcymru.org.uk | 029 2067 4800 | 07590034071 | @stuart_CHC

Siaradwch gyda fi am:

  • Cyfeiriad strategol
  • Rôl CHC wrth ddylanwadu ar bolisi a chefnogi aelodau
  • Yr her sy'n wynebu aelodau a'r sector yn ehangach

Cyfarwyddydd Polisi a Dirprwy Prif Weithredydd - Clarissa Corbisiero-Peters 
clarissa-corbisiero-peters@chcymru.org.uk | 029 2067 4816 | @clarissacorbisi

Siaradwch gyda fi am:

  • Dylanwadu ar bolisi
  • Grŵp Cyflenwi Strategol Rheoleiddio a Llywodraethiant
  • Cyflawni ar Gorwelion Tai

Cyfarwyddydd Adnoddau a Datblygu Sefydliadol - Phillipa Knowles
phillipa-knowles@chcymru.org.uk | 029 2067 4813 | 07876240198 | @philchcymru

Siaradwch gyda fi am:

  • Grŵp Cyflenwi Strategol Adnoddau Dynol
  • Ein hadroddiad blynyddol ar feincnodi adnoddau dynol
  • Rhannu gwybodaeth ac arfer gorau ar adnoddau dynol a datblygu sefydliadol

Cyfarwyddydd Cynorthwyol, Cyllid a TGCh - Steve Evans
steve-evans@chcymru.org.uk  |  029 2067 4817 | 07791898611

Siaradwch gyda fi am:

  • Benthyca ar y cyd gan y sector
  • Ein hadroddiad blynyddol Cyfrifon Cynhwysfawr
  • Grŵp Cyflenwi Strategol Cyllid

Cyfarwyddydd Cynorthwyol, Cyfathrebu a Gwasanaethau Aelodau - Edwina O'Hart
edwina-ohart@chcymru.org.uk  |  029 2067 4808 | 07791898497 | @edwinaohart

Siaradwch gyda fi am:

  • Gwaith Ein Dyfodol
  • Yr hyn a gewch am eich aelodaeth
  • Grŵp Cyflenwi Strategol Cysylltiadau Cyhoeddus


Tîm polisi

Rheolydd Polisi a Rhaglenni - Will Atkinson
will-atkinson@chcymru.org.uk  |  029 2067 4815 | 07557650386 | @willa_chc

Siaradwch gyda fi am:

  • Credyd Cynhwysol a Diwygio Llesiant
  • Tai â Chymorth a Cefnogi Pobl
  • Grŵp Cyflenwi Strategol Llesiant

Swyddog Polisi - Sarah Scotcher
sarah-scotcher@chcymru.org.uk |  029 2067 4802 | 07469147485 | @sarah_chc

Siaradwch gyda fi am:

  • Cynllunio, safonau a rheoleiddio
  • Datgarboneiddio, arloesedd a chynaliadwyedd
  • Grwpiau Cyflenwi Strategol Diogelwch a Cartrefi'r Dyfodol

Rheolydd Polisi a Rhaglenni - Hayley Macnamara

hayley-macnamara@chcymru.org.uk  |  029 2067 4819 | 07870946419 | @hayley_chc

Tîm Materion Cyhoeddus

Rheolydd Materion Cyhoeddus - Aaron Hill
aaron-hill@chcymru.org.uk  |  029 2067 4820 | @aaronchc

Siaradwch gyda fi am:

  • Yr Adolygiad o Dai Fforddiadwy
  • Dylanwadu ar wleidyddion
  • Brexit

Tîm Gwasanaethau Aelodau a Datblygu Busnes

Rheolydd Gwasanaethau Aelodau a Datblygu Busnes - Angharad Young

angharad-young@chcymru.org.uk   | 029 2067 4803 

Swyddog Digwyddiadau a Busnes - Rhian Robinson

rhian-robinson@chcymru.org.uk  |  029 2067 4814

Siaradwch gyda fi am:

  • Unrhyw beth i'w wneud gyda'n digwyddiadau
  • Cyfleoedd noddi ac arddangos

Swyddog Dysgu a Datblygu - Lesley Smith
lesley-smith@chcymru.org.uk  |  029 2067 4809 | 07763678969 | @lesley_chc

Siaradwch gyda fi am:

  • Hyfforddiant
  • Cyrsiau hyfforddiant mewnol i ddiwallu eich anghenion
  • Ein porth hyfforddiant ar-lein

Cymhorthydd Gwsanaethau Aelodau a Datblygu Busnes - Julia Sorribes
julia-sorribes@chcymru.org.uk   | 029 20674806

Siaradwch gyda fi am:

  • Cyfarfodydd Grwpiau Cyflenwi Strategol
  • Archebion cynadleddau
  • Archebion cyrsiau hyfforddiant

Tîm Cyfathrebu

Rheolydd Cyfathrebu a Marchnata - Rebecca Goodhand
rebecca-goodhand@chcymru.org.uk  |  029 2067 4823 | 07389 185426 | @rebeccag_chc

Siaradwch gyda fi am:

  • Cynhyrchu cynnwys a chyfathrebu gydag aelodau
  • Ymgyrchoedd CHC yn cyflwyno Dyma Dai a Swyddi Tai Cymru
  • Cyfathrebu mewn Argyfwng

Swyddog Cyfathrebu a Chyfryngau –  Catrin Harries
catrin-harries@chcymru.org.uk  |  029 2067 4804 | 07960766557 | @catrin_chc

Siaradwch gyda fi am:

  • Ymholiadau gan y cyfryngau a chefnogaeth
  • Astudiaethau achos
  • Cyfryngau cymdeithasol

Swyddog Brand a Dylunio - Josh Rousen
joshua-rousen@chcymru.org.uk

Tîm Gwasanaethau Canolog

Swyddog Gwasanaethau Canolog - Sue Williams
sue-williams@chcymru.org.uk  |  029 2067 4818

Siaradwch gyda fi am:

  • Anfonebau
  • Caffaeliad
  • Iechyd a Diogelwch

Swyddog Cymorth Gweithredol - Borbala Martos
elinor-george@chcymru.org.uk  |  029 2067 4805

Siaradwch gyda fi am:

  • Dyddiaduron Stuart a Clarissa
  • Cyfarfodydd grŵp
  • Grŵp Cyflenwi Strategol Cadeiryddion ac Is-gadeiryddion

Cymhorthydd Gweinyddol - Terryanne O'Connell
terryanne-OConnell@chcymru.org.uk |  029 2067 4810 

Siaradwch gyda fi am:

  • Ymholiadau cyffredinol
  • Yammer 
  •  Diweddaru'r wefan